124no1
Ai rãnh rỗi thì post bài nhé

Join the forum, it's quick and easy

124no1
Ai rãnh rỗi thì post bài nhé
124no1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Những suy nghĩ của anh mà em chưa bik'? gởi ng` Vũ iu

4 posters

Go down

Những suy nghĩ của anh mà em chưa bik'? gởi ng` Vũ iu Empty Những suy nghĩ của anh mà em chưa bik'? gởi ng` Vũ iu

Bài gửi  vuquyen Sun Apr 19, 2009 8:19 am

Em à ! anh biết giờ này em đã chìm trong giấc ngủ rồi,
Đêm nay lại là một đêm anh thức trắng ngồi nhìn ra bên ngoài cửa sổ,
Căn phòng vẫn vậy chẳng có gì thay đổi, 4 bức tường dường như im lặng, lạnh ngắt,
Khi anh biết vị thần tình yêu đã không mĩm cười với đôi ta .. anh yêu em , anh nhớ em nhiều lắm ...và có lẽ chẳng bao giờ anh có thể quên được hình ảnh của em trong trái tim anh ...
em có biết rằng , em wan trọng với anh lắm hok ? vì tình yêu của anh chỉ dành riêng cho em mà thôi .... anh đã suy nghĩ rất nhiều khi anh biết đc 1 điều đó là em vẫn wan tâm tới anh, em đã chuẩn bị cho ngày sinh nhật của anh từ rất lâu. Em muốn tặng anh 1 món wa` do chính tay em làm nhưng em lại hok khéo tay chỉ vì như thế mà em lại từ bỏ... anh thấy thương em lém ........ trong lòng anh em đã rất đẹp roak` nên em chả cần phải như thế đâu... anh sẽ yêu em và chờ đợi mặc dù có thể là trong vô vọng . Thương và yêu em nhiều lém...
Với thế giới này em chỉ là 1 ng` nhưng với anh em là cả thể giới
Syn em đừng chúc anh hạnh phúc vì em là hạnh phúc của đời anh
Mưa luv........

vuquyen
MOD

Những suy nghĩ của anh mà em chưa bik'? gởi ng` Vũ iu Empty Re: Những suy nghĩ của anh mà em chưa bik'? gởi ng` Vũ iu

Bài gửi  vuquyen Tue Apr 21, 2009 5:05 pm

sao chả ai có ý kiến về bài nì của Mưa zị hả... chán ghê .. đang cần syn ý kiến của mọi ng` naz`!

vuquyen
MOD

Những suy nghĩ của anh mà em chưa bik'? gởi ng` Vũ iu Empty Re: Những suy nghĩ của anh mà em chưa bik'? gởi ng` Vũ iu

Bài gửi  peti Sun May 03, 2009 5:26 pm

huynh ne` muoi lun ung? ho huynh huynh dung` hoi? muoi la` why? don gian? vi` muoi la` muoi cua? huynh chuc' huynh...muoi tin rang` than` hanh phuc' va` than` may man' se~ luon mim? cuoi` voi' huynh huynh nhe! Very Happy muoi iu huynh cua? muoi(iu chu' ko phai? la` yeu dau nha )

peti
Mầm non
Mầm non

Bài gửi  Admin Sun May 03, 2009 11:00 pm

thank muội muội iu wai' của anh nhen... cảm ơn em đã lun ủng hộ anh ..

Admin
Admin

https://124no1.forumvi.com

Bài gửi  hv2nhai Thu Oct 15, 2009 5:14 pm

doc xong tui khamphuc og ,uoc j nguoi tui yeu cung nhu og thi tui se yen long bietbaonhieu

hv2nhai
Khách viếng thăm

Bài gửi  mymy_no1 Mon Nov 22, 2010 6:45 pm

SEN WA LOP TRUONG OI Razz Razz

mymy_no1
Mầm non
Mầm non

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics