124no1
Ai rãnh rỗi thì post bài nhé

Join the forum, it's quick and easy

124no1
Ai rãnh rỗi thì post bài nhé
124no1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đôi dòng cùng bạn "linh124n01"

2 posters

Go down

Đôi dòng cùng bạn "linh124n01" Empty Đôi dòng cùng bạn "linh124n01"

Bài gửi  linh10huu_no1 Wed May 06, 2009 8:19 pm

Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Hạ về xua đuổi con đường vắng. Hạ đến cho ve khóc biệt xầu.Hạ đêm vạn vật truyền hơi ấm.Hạ đem lưu bút đựng niềm đau.Hạ ơi!Sau nỡ vô tình thế.Hạ để mình tôi trong nỗi sầu.

Thế là mùa hè đã đến, mùa chia tay đã đến chúng ta phải sắp xa nhau rồi,xa trường ,xa lớp,xa cái thời nhí nhảnh.Bây giờ những tiếng trống trường.những tiếng nói đùa dương như lặng hẳn xuống,nhường chỗ cho những nỗi buồn cho những dòng tâm sự trên những trang lưu bút.Dù biết rằng chia tay là 1 định mệnh,1 quy luật đã được sắp đặt trước và không ai trong chúng ta đều cảm thấy buồn.

<< Cuộc vui nào cũng đến lúc tàn.Cuộc hội ngộ nào cũng đến lúc chia tay>>

Đúng thế chúng ta phải chia tay, phải xa nhau để thực hiện những ước mơ.Những ước mơ riêng của chúng ta để tìm đến con đường tương lai riêng cho mình .Vì vậy mình mong rằng những dòng tâm sự của mình sẽ được lưu lại và các bạn hiểu về mình hơn.Cuối cùng mình xin chú các bạn "thành công"trên con đường săp đến .Và đăt biệt toàn thể 124no1 đoàn kêt hơn và thi tốt nghiệp đậu 46\46 nha.thui idi pa` chi sax wa'

linh10huu_no1
Mầm non
Mầm non

Đôi dòng cùng bạn "linh124n01" Empty Re: Đôi dòng cùng bạn "linh124n01"

Bài gửi  Admin Thu May 07, 2009 5:17 am

hux...! ban Linh ui ban lem` to*' mun' cry lun goy`!! nhu*ng to*' bik' la` chung' ta hok xa nhau da6u.. lo8p' mynh` doan` ke^t' lem' ... se~ hok bao h` chia lia` da^u...ruj` thi` cung~ chia tay thui vi` may' pa` cui` pap' wa'

Admin
Admin

https://124no1.forumvi.com

Bài gửi  Admin Mon Jun 15, 2009 10:45 am

e^' ma`` nAj` bua*~ sAu post baj` thi` wa be6n ta^m su*. nha'.. be6n nj` naz` muzik mu*k` post be^y. ng` ta ke^u 124no1 toan` Da^n mu` chu*~ hok cai' raok`!......her..her!

Admin
Admin

https://124no1.forumvi.com

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics